• 500905803_banner

game da Mu

Bayanin Kamfani

An kafa kamfanin Chengdu Silike Technology Co., Ltd a hukumance a shekarar 2004, wanda ke lamba 336, CHUANGXIN AVE, QINGBAIJIANG INDUSTRIAL, CHENGDU, CHINA, wanda ke da ofisoshi a Guangdong, Jiangsu, Fujian da sauran larduna. A halin yanzu, kamfanin yana da fadin masana'antu sama da mita 20000 tare da yankin dakin gwaje-gwaje mai zaman kansa na mita 3000, wanda ke da karfin samar da tan 8000 a kowace shekara.

A matsayinta na mai ƙirƙira kuma jagora a fannin amfani da silicone a ƙasar Sin a fannin roba-roba, Silike ta mai da hankali kan haɗa silicone da robobi sama da shekaru 20, inda ta jagoranci haɗa silicone da robobi, da kuma haɓaka ƙarin silicone masu aiki da yawa da ake amfani da su a takalma, wayoyi da kebul, kayan gyaran ciki na motoci, da bututun sadarwa, fina-finan filastik, robobi na injiniya....da sauransu. A cikin 2020, Silike ta yi nasarar ƙirƙirar sabon abu don haɗa silicone da robobi: Si-TPV thermoplastic elastomers mai tushen silicon, bayan dogon lokaci na zurfafa noma da bincike na fasaha a fannin ɗaure silicone da robobi.

Bayanin Kamfani1
DCIM100MEDIADJI_0808.JPG
010d04b156a728d6e51f9c8e5285ceb

Bayan shekaru da dama na kirkire-kirkire kan samfura da haɓaka kasuwa, kaso mafi girma na kayayyakinmu a kasuwar cikin gida ya kai sama da kashi 40%, kafa kamfanonin da ke kula da Amurka, Turai, Oceania, Asiya, Afirka da sauran yankuna na kasuwar tallace-tallace ta duniya, ana fitar da kayayyaki zuwa ƙasashe da yawa a ƙasashen waje, kuma an yaba musu baki ɗaya daga abokan ciniki. Bugu da ƙari, Silike ta ƙulla haɗin gwiwa da jami'o'in cikin gida, cibiyoyin bincike, ciki har da Jami'ar Sichuan, Cibiyar Resin Sintetic ta Ƙasa da sauran sassan bincike da ci gaba, kuma tana ƙoƙarin samar wa abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci da ci gaba!

Al'adun Kamfanoni

Al'adun Kamfanoni1

Ofishin Jakadanci

Kirkirar organo-Silicone, ƙarfafa sabon ƙima

Al'adun Kamfanoni2

Hangen nesa

Zama babban kamfanin kera silicone na musamman a duniya, dandamalin kasuwanci ga masu fafutuka

Ƙima

Ƙima

1. Sabbin abubuwa na kimiyya da fasaha

2. babban inganci da inganci

3.Abokin ciniki da farko

4.Haɗin gwiwa tsakanin nasara da nasara

5.Gaskiya da alhaki