• labarai-3

Labarai

Chinaplas2021 | Ci gaba da tsayawa takara don taron gaba

Baje kolin Rubber & Plastics na Duniya na kwanaki huɗu ya ƙare a yau. Idan muka waiwayi abin da ya faru na kwanaki huɗu, za mu iya cewa mun sami riba mai yawa. A taƙaice a cikin jimloli uku daga Analects of Confucius, za mu iya cewa abin farin ciki ne samun abokai daga nesa. "," Tare da mutane uku, za a sami malami na koyaushe", da kuma "Idan ka ga mutumin kirki, ka yi ƙoƙarin zama iri ɗaya." Ganin cewa robobi suna da karɓuwa sosai kuma ana amfani da su a duk fagen rayuwa, sake amfani da robobi, kayan filastik don amfanin likita, kayan bugawa na 3D da 5G sun zama wuraren da aka fi so a Baje kolin Rubber & Plastics na Duniya na wannan shekarar. Irin wannan babban taron yana kawo mana ƙarin dama ce ta zama mai wuya mu zauna mu yi magana da tsoffin abokai da sababbi, mu koyi ƙwarewa da fasaha mai zurfi a masana'antar da kuma samun buƙatar kasuwa.

微信图片_20210416134538
04150824_00

Abin farin ciki ne samun abokai daga nesa.

Saurin rayuwa a cikin al'ummar zamani yana hana mu damammaki da yawa na yin abokai da kuma kula da su. Yana da wuya a isar da tunaninmu da yadda muke ji daidai ta hanyar dogaro da kalmomi masu sanyi da bayanai. A cikin irin wannan babban yanayi, taron masana'antu mai wuya zai zo daga ko'ina cikin duniya don taruwa kawai ta hanyar jigon jan hankali, a cikin baje kolin kwanaki huɗu, wanda a gare mu babu shakka cike yake da nishaɗi da daɗi da abin tunawa. A cikin tsarin karo da musayar ra'ayoyi, mun fahimci matsalolin da abokanmu ke fuskanta, don mu sami damar yin ɗan aiki don taimaka musu. Fahimci gazawarmu, don alkiblar makomar ta samar da jagora; Sanin buƙatun abokai da kuma kafa harsashi don mafi kyawun taro.

 

04150824_02

A cikin mutane uku, koyaushe za a sami malami na

Mafi kyawun ƙwarewar sadarwa shine abin da kuka koya. A lokacin baje kolin na kwanaki huɗu, mun yi tattaunawa mai zurfi da mutanen da ba abokanmu ba ne kawai, har ma da malamanmu, mun koya daga tattaunawar game da yanayin buƙatar kasuwa a yanzu, kuma mun yi bincike tare don buɗe ƙarin fannoni na aikace-aikacen samfura da mafita na filastik...

 

 

 

 

Idan ka ga mutumin kirki, ka yi ƙoƙarin zama kamarsa

Masu fafatawa a wannan fanni suna da matuƙar muhimmanci ga kamfanin da ke fatan ci gaba da hawa kololuwa. Abin da za su iya kawowa shi ne ya fi karkata ga tasirin da ke da kyau, wanda ke ci gaba da ƙarfafa ci gaba da kirkire-kirkire na wannan fanni. A cikin wannan baje kolin, manyan kamfanoni a wannan fanni suna fafatawa don nuna kayayyakinsu na kirkire-kirkire, wanda ƙalubale ne, gasa, amma kuma abin ƙarfafa gwiwa da misali ga SILIKE a fannonin da muka shiga.

Bankwana na ɗan gajeren lokaci shine don ganawa mafi kyau ta gaba. A cikin kwanaki masu zuwa, za mu ci gaba da ci gaba da sha'awa kuma muna sa ran haɗuwa da ku da ƙarin abubuwan mamaki!

 


Lokacin Saƙo: Afrilu-16-2021