A tsakiyar waƙar ƙararrawa ta Kirsimeti da kuma murnar hutun da ya mamaye ko'ina,Chengdu Silike Technology Co., LtdIna matukar farin cikin isar da gaisuwar Kirsimeti mai cike da kauna ga abokan cinikinmu na ƙasashen waje.
A cikin shekaru ashirin da suka gabata zuwa sama, mun tabbatar da kanmu a matsayin jagora kuma mai iko a fannin aikace-aikacen silicone a cikin sassan robobi da roba a China. Cikakken tsarin samfuranmu ya ƙunshi tarin kayayyaki masu ban mamaki. Jerin manyan samfuran silicone, jerin foda na silicone, zamewar fim mara ƙaura da kuma magungunan hana toshewa,Babban rukunin PPA mara PFAS, masu rarraba silicone, jerin silicone thermoplastic elastomer, da kumaJerin wakilin anti-abrasionDuk sun yi tasiri mai yawa a fannoni daban-daban na masana'antu. Waɗannan sun haɗa da takalma, waya da kebul, kayan cikin mota, fina-finai, fata ta wucin gadi, da kayan sawa masu wayo. Cibiyar sadarwar abokan cinikinmu ta yaɗu a ƙasashe da dama a faɗin duniya, wanda hakan ke nuna yadda muke samun damar yin tasiri a duniya.
Muna alfahari da jajircewarmu ga bincike da ci gaba. Wannan sadaukarwar ta ba mu damar ci gaba da gabatar da ingantattun hanyoyin samar da silicone masu inganci da aminci. Masana'antunmu na zamani, tare da ƙungiyar ƙwararru masu ƙwarewa da himma, suna tabbatar da cewa kowane samfurin da ya fito daga wurarenmu yana bin ƙa'idodi mafi inganci na ƙasashen duniya.
A wannan Kirsimeti, yayin da muke murnar murnar bikin, muna kuma tsayawa don girmama ƙaƙƙarfan haɗin gwiwa mai ɗorewa da muka ƙulla da ku tsawon shekaru. Amincewarku mai ƙarfi da goyon bayanku masu ƙarfi sune ginshiƙin da nasarorinmu suka dogara a kai. Muna fatan ƙarin ƙarfafa haɗin gwiwarmu a shekara mai zuwa.
Allah ya sa hasken Kirsimeti mai walƙiya ya shiryar da ku zuwa shekara mai cike da sabbin damammaki da nasarori masu ban mamaki. Allah ya kewaye ku da ɗumin iyali da abokai, ya raba dariya da ƙirƙirar kyawawan abubuwan tunawa a wannan lokaci na musamman. Ga lokacin hutu mai ɗaukaka da kuma sabuwar shekara mai albarka a gaba. Mun ci gaba da sadaukar da kai don samar muku da mafi kyawun kayan haɗi da ayyuka na Silicone, kuma muna da sha'awar fara mataki na gaba na tafiyarmu ta haɗin gwiwa.
Gaisuwa mafi daɗi dagaChengdu Silike Technology Co., Ltd.!
Lokacin Saƙo: Disamba-23-2024

