Kayan da ake amfani da su galibi a masana'antar kebul na gargajiya sun haɗa da jan ƙarfe da aluminum a matsayin kayan jagora, da kuma roba, polyethylene, polyvinyl chloride a matsayin kayan rufi da rufi. Waɗannan kayan rufi na gargajiya za su samar da hayaki mai guba da iskar gas mai guba idan aka ƙone su, wanda hakan zai iya cutar da muhalli da lafiyar ɗan adam.
Tare da karuwar kariyar muhalli da wayar da kan jama'a game da tsaro, fitowar na'urorin hana hayaki mai ƙarancin hayaki wanda ba sa haifar da hayaki ga halogen ya kawo sauye-sauye masu ban mamaki ga masana'antar kebul, yana samar da kayan maye gurbin da suka fi aminci da kuma dacewa da muhalli.
Amfani da na'urorin hana hayaki mai ƙarancin hayaƙi a masana'antar kayan kebul ya yi tasiri da sauyi mai yawa a masana'antar gaba ɗaya. Da farko dai, amfani da na'urorin hana hayaki mai ƙarancin hayaƙi ba tare da halogen ba ya cika buƙatun kariyar muhalli da amincin zamani, saboda suna samar da ƙarancin hayaki da iskar gas mai guba lokacin ƙonewa, don haka rage illa ga mutane da muhalli idan gobara ta tashi. Bugu da ƙari, tare da ƙuntatawa na duniya da soke kayan PVC, kayan kebul marasa hayaki mai ƙarancin hayaƙi sun zama babban abin da ake buƙata a ci gaban kasuwa.
Yadda za a magance matsalolin sarrafawa da masu hana harshen wuta marasa halogen ke haifarwa ga masana'antar kayan kebul
Duk da haka, yanayin da ake ciki na rage hayaki mara halogen wanda ba shi da hayaki ya sanya sabbin buƙatun sarrafawa ga masana'antun waya da kebul. Sabbin mahaɗan waya da kebul suna da nauyi sosai kuma suna iya haifar da matsaloli tare da sakin sarrafawa, bushewar ruwa, rashin ingancin saman, da watsawar launuka/filler.Babban rukunin silicone na SILIKE LYSIyana inganta kwararar kayan aiki, tsarin extrusion sosai.
Ƙarin silicone na jerin SILIKE LYSIAn gina su ne akan resins daban-daban don tabbatar da dacewa mafi kyau tare da thermoplastic.Babban rukunin silicone na SILIKE LYSIAna amfani da su sosai a cikin mahaɗan waya da kebul na LSZH/HFFR, mahaɗan haɗin silane da ke haɗa XLPE, wayar TPE, mahaɗan PVC masu ƙarancin hayaƙi da ƙarancin COF. Suna yin samfuran waya da kebul masu dacewa da muhalli, aminci, da ƙarfi don ingantaccen aiki na ƙarshe.
Taimakon sarrafa silicone SC 920wani kayan aiki ne na musamman na sarrafa silicone don kayan kebul na LSZH da HFFR wanda samfurin ya ƙunshi ƙungiyoyi na musamman na aiki na polyolefins da co-polysiloxane. Polysiloxane da ke cikin wannan samfurin na iya taka rawa wajen ɗaurewa a cikin substrate bayan gyaran copolymerization, don haka dacewa da substrate ya fi kyau, kuma yana da sauƙin warwatsewa, kuma ƙarfin ɗaurewa ya fi ƙarfi, sannan ya ba substrate aiki mafi kyau. Ana amfani da shi don inganta aikin sarrafa kayan aiki a cikin tsarin LSZH da HFFR, kuma ya dace da kebul na fitarwa mai sauri, inganta fitarwa, da hana abin da ke haifar da fitarwa kamar diamita mara ƙarfi na waya da zamewar sukurori.
Ƙara 0.5 zuwa 2% naSILIKE silicone Masterbatch SC920:
- Ingantaccen sarrafawa da kwararar ruwa
- Ƙarancin ƙarfin fitarwa
- Ƙananan matsin lamba
- Rage bushewar ruwa da kuma narke karaya
- Saurin fitarwa
- Inganta kwararar narkewa
Ƙara 1 zuwa 5% naSILIKE silicone Masterbatch SC920:
- Ingantaccen man shafawa da zamewa a saman
- Ƙananan ma'aunin gogayya
- Inganta juriyar abrasion
- Inganta taɓawa da jin daɗi a saman fuska
HaɗawaBabban rukunin silicone na SILIKE LYSIYana inganta kwararar kayan aiki, tsarin fitar da su, taɓawa da kuma jin su a saman. Amfani da ƙarin kayan sarrafa kayan kebul na musamman na SILIKE ba wai kawai yana magance matsalolin samarwa da sarrafa kayan kebul ba ne, har ma yana haɓaka ci gaban masana'antar gaba ɗaya zuwa mafi girman aiki.
Don ƙarin bayani, ziyarci shafin yanar gizowww.siliketech.com.
TEl: +86-28-83625089, email: amy.wang@silike.cn
Lokacin Saƙo: Yuli-03-2024


