• labarai-3

Labarai

Ana amfani da kalmar sabbin motocin makamashi (NEVs) don keɓance motocin da makamashin lantarki ke aiki gaba ɗaya ko kuma galibi, waɗanda suka haɗa da motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki (EVs) — motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki na batir (BEVs) da motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki masu amfani da wutar lantarki (PHEVs) — da motocin lantarki masu amfani da wutar lantarki na sel mai (FCEV).

Motocin lantarki (EVs) da motocin lantarki masu haɗaka (HEVs) sun sami karbuwa sosai a cikin 'yan shekarun nan, sakamakon hauhawar farashin mai na gargajiya da kuma karuwar damuwar muhalli.

Duk da haka, tare da fa'idodi da yawa da ke tattare da sabbin motocin makamashi (NEVS), akwai kuma ƙalubale na musamman da ake buƙatar magancewa. Ɗaya daga cikin manyan ƙalubalen shine tabbatar da tsaron motocin, musamman idan ana maganar haɗarin gobara.

Sabbin motocin da ke amfani da makamashi ((NEV) suna amfani da batirin lithium-ion na zamani, wanda ke buƙatar ingantattun matakan hana gobara saboda kayan da ake amfani da su da kuma yawan kuzarinsu. Sakamakon gobara a cikin sabuwar motar makamashi na iya zama mai tsanani, wanda galibi yakan haifar da lalacewar mota, rauni, da mutuwa.

Masu hana harshen wuta yanzu mafita ce mai kyau don inganta juriyar harshen wuta na sabbin motocin makamashi. Masu hana harshen wuta sinadarai ne da ke inganta aikin wuta na kayan aiki ta hanyar rage saurin harshen wuta ko rage yaduwar harshen wuta. Suna aiki ta hanyar tsoma baki cikin tsarin konewa, sakin abubuwan da ke hana harshen wuta ko samar da wani tsari mai kariya daga harshen wuta. Nau'ikan masu hana harshen wuta da aka saba amfani da su sun hada da sinadarai masu tushen phosphorus, masu tushen nitrogen da halogen.

caji1 (1)

Masu hana harshen wuta a cikin sabbin motocin makamashi:

Rufe fakitin batirin: Ana iya ƙara masu hana wuta a cikin kayan rufe fakitin batirin don inganta jinkirin wuta na fakitin batirin.

Kayayyakin rufi: Masu hana wuta na iya ƙara juriyar wuta ga kayan rufi ga sabbin motocin makamashi da kuma rage haɗarin yaɗuwar gobara.

Wayoyi da mahaɗi: Amfani da na'urorin hana harshen wuta a cikin wayoyi da mahaɗi na iya iyakance yaɗuwar gobarar da ke faruwa sakamakon gajerun da'irori ko matsalolin lantarki.

Kayan ciki da kujeru: Ana iya amfani da na'urorin hana harshen wuta a cikin kayan cikin mota, gami da kayan ado da kayan zama, don samar da na'urorin hana harshen wuta.

Duk da haka, a aikace, robobi da sassan roba da yawa waɗanda ke ɗauke da abubuwan hana harshen wuta ba sa iya yin abubuwan hana harshen wuta da kyau a cikin wuta saboda yaɗuwar abubuwan hana harshen wuta marasa daidaito a cikin kayan, wanda hakan ke haifar da babbar gobara da mummunar lalacewa.

SILIKE SILIMERMagungunan Rarraba HyperdispersGudummawa Ga Ci Gaban Kayan Hana Wutar Lantarki Ga Sabbin Motocin Makamashi

Don inganta uniformwatsawa na masu hana harshen wuta or babban batch mai hana harshen wutaA cikin tsarin ƙera samfurin, rage faruwar wargajewar da ba ta daidaita ba sakamakon tasirin hana harshen wuta ba zai iya yin aiki yadda ya kamata ba, da sauransu, da kuma inganta ingancin samfuran hana harshen wuta, SILIKE ta haɓakaƙarin silicone da aka gyara SILIMER hyperdispersant.

SILIMERwani nau'in siloxane ne mai sassa uku da aka gyara wanda aka haɗa da polysiloxanes, ƙungiyoyin polar da dogayen rukunin sarkar carbon. Sassan sarkar polysiloxane na iya taka rawa ta musamman tsakanin ƙwayoyin hana harshen wuta a ƙarƙashin yankewar injiniya, suna hana haɗuwa ta biyu ta ƙwayoyin hana harshen wuta; sassan sarkar rukuni na polar suna da ɗan haɗin kai da mai hana harshen wuta, suna taka rawar haɗuwa; sassan sarkar carbon masu tsayi suna da kyakkyawar jituwa da kayan tushe.

Aiki na yau da kullun:

  • Man shafawa mai kyau na injin
  • Inganta ingancin sarrafawa
  • Inganta daidaito tsakanin foda da substrate
  • Babu ruwan sama, inganta santsi a saman
  • Inganta watsawa na foda mai hana harshen wuta

SILIKE SILIMER Hyperdispersantssun dace da resin thermoplastic da aka saba amfani da su, TPE, TPU da sauran elastomers na thermoplastic, ban da masu hana harshen wuta, masu hana harshen wuta, kuma sun dace da masterbatch ko kayan da aka riga aka watsar.

Muna fatan yin aiki tare da ku don taimakawa wajen haɓaka kayan hana wuta ga sabbin motocin makamashi da kuma haɓaka ci gaba mai ɗorewa na sabuwar masana'antar motocin makamashi. A lokaci guda, muna kuma fatan bincika ƙarin fannoni na amfani tare da ku!


Lokacin Saƙo: Nuwamba-17-2023