• labarai-3

Labarai

Fim ɗin cike-fuska mai nauyi (FFS) Marufi fim ɗin PE tun daga farkon tsarin haɗa layukan guda zuwa tsarin haɗa layukan uku, tare da ci gaba da shaharar fasahar haɗa layukan uku, kasuwa ta fahimci fa'idodin fasaha na tsarin haɗa layukan da yawa.

Ganin yadda masana'antun kayan masarufi suka ƙirƙiro kayan aiki masu ayyuka daban-daban, kuma masana'antun da ke ƙasa suna da buƙatu masu yawa ga kayayyakin fim (kamar rufe zafi, bugawa, tauri, santsi, da sauransu), al'amarin haɗawa da fitar da kayan aiki iri-iri a cikin na'urar fitarwa abu ne da ya zama ruwan dare. Duk da cewa kayan aiki daban-daban suna da nasu fa'idodi, nau'ikan kayan aiki daban-daban a cikin na'urar haɗa kayan fitarwa ba za a iya nuna su gaba ɗaya ba, har ma da rage aikin kayan.

Kuma, duk Fina-finan PE masu aiki masu nauyi suna da matakai uku masu aiki: saman shine bayan sarrafawa, tsakiyar shine matakin halayen injiniya, kuma ɓangaren ciki shine matakin rufe zafi. Ko dai wani yanki ne mai matakai uku ko biyar, a ƙarshe duk fina-finai an rarraba su a matsayin suna da matakai uku masu aiki. Tunda fina-finan marufi masu nauyi ba wai kawai suna buƙatar tabbatar da ƙarfi ba, har ma suna la'akari da buƙatun marufi, rufe zafi, palletization, sufuri da sauran fannoni na aikin, alamun aiki sun fi yawa kuma masu rikitarwa.

Aikin rufewar zafi na filastik yana ɗaya daga cikin manyan halayen fim ɗin PE da aka sake fakiti, kuma aikin rufewar zafi na kayan marufi galibi yana ƙaddara ne ta hanyar zafin rufewar zafi, matsin lamba na rufewar zafi da lokacin rufewar zafi, wanda zafin rufewar zafi shine mafi mahimmancin ma'auni, kuma ƙarfin rufewar zafi shine tushen yin hukunci kan aikin rufewar zafi na kayan.

Tasirin ƙarin ƙaura akan aikin rufe zafi

Akwai abubuwa da yawa da ke shafar aikin rufe zafi, kamar su lu'ulu'u na fim, maganin corona da ƙarin abubuwan ƙaura. Lokacin da saman fim ɗin ya fuskanci gogayya ta waje, ƙarin abubuwan za su lalace. Yawan wadatarwa a saman fim ɗin yana da sauƙin samar da yanayin sanyi, wato, siririn Layer na sanyi (foda) da ake gani a saman fim ɗin. Tsananin sanyi na Layer ɗin rufe zafi na fim ɗin ba wai kawai zai shafi ingancin bayyanar fim ɗin ba, har ma zai rage ƙarfin rufe zafi na fim ɗin, har ma ya sa fim ɗin ya rasa tasirin rufe zafi a cikin mawuyacin hali.

SILIKE Ta Ƙaddamar da Ƙarin Zamewa Marasa Hijira,Tasirin sinadarin zamewa na nau'in ƙaura akan aikin rufe zafi na hatimin cike-ruwa mai nauyi (FFS). An magance fim ɗin marufi yadda ya kamata.

副本_扁平插画风自考本招生宣传手机海报__2024-07-03+14_25_10

SILKE SILIMER jerin super zamewa da hana toshewa babban tsarisamfuri ne da aka yi bincike musamman kuma aka ƙera don fina-finan filastik. Wannan samfurin ya ƙunshi polymer na silicone da aka gyara musamman a matsayin sinadari mai aiki don shawo kan matsalolin da magungunan laushi na gargajiya ke da su, kamar ruwan sama da mannewa mai zafi, da sauransu. Yana iya inganta sosai hana toshewa da santsi na fim ɗin, da kuma shafawa yayin sarrafawa, yana iya rage yawan ƙarfin tasirin fim ɗin da kuma daidaiton gogayya, yana sa saman fim ɗin ya yi laushi. A lokaci guda,Babban rukunin SILIMERyana da tsari na musamman wanda ke da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, babu mannewa, kuma babu tasiri akan bayyanannen fim ɗin. Ana amfani da shi sosai a cikin samar da fina-finan PP, fina-finan PE.

SILIMER 5064MB1wani abu nebabban batch mai zamewa sosaitare da dogon sarkar siloxane mai gyara alkyl wanda ke ɗauke da ƙungiyoyin aiki na polar. Ana amfani da shi galibi a cikin fina-finan CPE, yana ba da damar yin amfani da fim mai ban sha'awa. Ƙarawa a matsakaici yana da fa'idodi masu zuwa:

  • Inganta ingancin hana toshewa da santsi na fim ɗin sosai, da kuma man shafawa yayin sarrafawa;
  • Rage yawan ƙarfin wutar lantarki da kuma ƙarfin gogayya mai tsauri a saman fim ɗin sosai;
  • Sanya saman fim ɗin ya fi santsi.

SILIMER 5064MB1yana da tsari na musamman wanda ke da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, babu mannewa, kuma babu tasiri akan bayyanannen fim ɗin, Ba ya shafar aikin rufe zafi na fim ɗin, aikin bugawa, da sauransu. Ana amfani da shi galibi don samar da fim ɗin marufi na abinci wanda ke buƙatar zamewa mai kyau da hana ƙaura da toshewa.

2-1-不析出薄膜爽滑开口剂

Shin har yanzu kuna damuwa da ƙaura na wakilin laushi, wanda ke shafar aikin rufe zafi na fim ɗin, namuƘarin SILIKE na Zamewa Ba Tare da Kaura Basuna da matuƙar tasiri wajen magance ƙalubale a masana'antar marufi mai nauyi (FFS). Suna taimakawa wajen inganta sarrafawa, aiki mai ɗorewa, juriya ga zafi, da kuma kaddarorin da ba sa ƙaura, waɗanda duk suna da mahimmanci don inganta inganci da ingancin fina-finan marufi masu nauyi (FFS). Idan kuna son haɓaka ingancin marufi mai nauyi (FFS), mafita mai kyau ta ƙarin zamewa ita ce hanya mafi kyau! Tuntuɓe mu don ƙarin bayani.

TEl: +86-28-83625089, email: amy.wang@silike.cn, or visit www.siliketech.com.


Lokacin Saƙo: Yuli-04-2024