A ƙarshen watan Agusta,Bincike da Ci gabaƘungiyar Silike Technology ta ci gaba da tafiya a hankali, sun rabu da aikinsu mai cike da aiki, suka tafi Qionglai don faretin farin ciki na kwana biyu da dare ɗaya ~ Ku tattara duk motsin zuciyar da suka gaji! Ina so in san abubuwan ban sha'awa da suka faru, don haka bari mu bar su su tafi.'muna tattaunawa game da shi
Rana ta safe tana fitowa a hankali
Tsammani da farin ciki su ne mafi kyawun abubuwan da ke motsa jiki don yin hankali.
Wasu mutane sun tuƙi mota zuwa wurin da muka fara shiga: ainihin sigar "Firefly Forest" - Dutsen Tiantai. Idan aka kwatanta da yanayin zafi a Chengdu, dajin da ke nan mai natsuwa yana da wani irin lokacin bazara mai suna Qingliang.
"Dutse abin mamaki ne, duwatsu abin mamaki ne, ruwa yana da kyau, dajin yana da shiru, gajimare suna da kyau"
Kafin a hau dutsen, za a fara shirya ƙaramin gasar!
Lokaci ya yi da za a nuna fasaha ta gaske! Yanzu an fara faɗaɗa hawan dutse wanda ke gwada ƙarfin jiki!
Ci gaba da faɗuwa a rayuwa koyaushe suna neman sabbin hanyoyin rayuwa
Idan ka bar hanyar da ta fi wahala ka zaɓi hanya mafi wahala, za ka ji daɗin yanayin da wasu ba za su iya ji daɗinsa ba a tafiyar mai wahala. Ko da yake tsarin yana da matuƙar gajiya, ƙungiyar tana tare da ita a hanya, abokan wasanta suna ƙarfafa juna, kuma koyaushe suna dariya da dariya a hanya. Kowace hanya tana zama dama ga kowa ya sami dangantaka mai ƙauna.
Ku haɗu* ku raba
Suna tafiya a kan hanya, abokai sun ɗan gaji lokacin da suka sauko daga dutsen. A lokacin cin abincin dare, kowa ya taru a kan teburin suka ci naman ragon da aka gasa a kan duwatsu. Wasannin allo, giya, da ruwan inabi. Tabbas, dole ne a shirya liyafar cin abincin dare don abin sha. Ana iya ɗaukarsa a matsayin ƙarfin hali don gano ƙwarin wuta da daddare. Abin tausayi ne cewa ba mu haɗu da ƙwarin wuta ba, amma kaɗan daga cikin ƙwarin wuta ne kawai ~
Buɗe zuciyarka, ka raba abin da ba ka saba faɗa ba, ka kuma tattauna wahalhalu da ci gaban aiki. A wannan lokacin, nisan da ke tsakanin zukata yana ƙara kusantowa, kuma muna da kyakkyawar fahimtar juna a wajen aiki. Tare da wata mai haske a sararin sama, da kuma iskar bazara da ke hura a kuncin kowa, waɗannan lokutan farin ciki tare sun cancanci tarin abubuwa masu kyau.
Yi tafiya a cikin dajin bamboo
Hanyar da ke lanƙwasa tana da shiru, kewaye da tekun bamboo, tare da hayaƙi mai rakiyar
Yi mamakin yanayin ƙasa daban-daban da yanayi ya samar
Gadar Xianlu Muyun, hanyar da aka yi da gilashin katako~
Tsohon garin Pingle ya shahara saboda kyawawan hanyoyin lunguna da al'adun Sichuan na yamma da ba su da ƙwarewa. Mun yi yawo a tituna da lunguna na tsohon garin. Baya ga yanayin muhalli mai ban sha'awa da asali da aka nuna a gabanmu, muna kuma da kyakkyawan ra'ayi game da kayan abinci na musamman. Baya ga naman alade, wanda shine ganyen bamboo, yana da matuƙar musamman. Soyayyen ganyen bamboo suma wani abun ciye-ciye ne na musamman a wannan kakar ~ Kowa ya sayi wasu abubuwan ciye-ciye na musamman kuma ya raba kyawun Qionglai Pingle tare da abokai da dangi.
Ba zato ba tsammani, sai na ji kamar waƙar rayuwa ta yi kama da haka.
A wannan lokacin, ƙaramin faretin ya ƙare. Kamar dai har yanzu muna tunawa da gajiyar kasancewa a cikin tsaunuka da dazuzzuka, da kuma wartsakewa da sanyin kasancewa a cikin magudanar ruwa. Lokacin farin ciki na gina ƙungiya koyaushe gajere ne. Muna sadarwa da haɗin gwiwa a cikin yanayi daban-daban, muna rufe nisan da ke tsakaninmu, kuma muna sakin matsin lamba~
Lokacin Saƙo: Agusta-11-2020
