Waɗanne Kayan Aiki Ne Ke Jure Wa Takalma?
Juriyar gogewar tafin ƙafafu yana ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da ke cikin kayan takalma, wanda ke ƙayyade tsawon lokacin da takalma za su yi aiki, cikin kwanciyar hankali da aminci. Idan aka sa tafin ƙafafu zuwa wani matsayi, zai haifar da damuwa mara daidaituwa a kan tafin ƙafafu, wanda ke shafar ci gaban ƙasusuwan ɗan adam.
Bugu da ƙari, ana buƙatar mai yin takalma idan saman tafin ƙafar da aka yi niyya ya taɓa ƙasa don ya yi kyau, kuma ga samfuran su, siffofin kayan zane na tambarin ba sa canzawa a tsawon lokaci gwargwadon iyawa.
Domin kawar da wannan koma-baya, a cikin zamani, an san yana amfani da dukkan nau'ikanƙarin abubuwan hana lalacewa, abubuwa ɗaya ko fiye masu ƙarfafawa na roba ko wani abu na polymeric waɗanda zasu iya inganta gogayya a ƙasa da juriyar gogewa na tafin.
Ƙarin abubuwan hana lalacewa na SILIKEYi juriya ga ƙazantar takalma!
1. JerinSILIKE Anti-abrasion masterbatchAn ƙera samfuran musamman don masana'antar takalma, sun zama abubuwan da suka dace don hana lalacewa ga mahaɗan EVA/TPR/TR/TPU/Launi na RUBBER/PVC.
2. Ƙaramin ƙari naSILIKE Anti-abrasion masterbatchzai iya inganta juriyar gogewa ta ƙarshe ta EVA, TPR, TR, TPU, roba mai launi, da tafin takalmin PVC yadda ya kamata kuma ya rage ƙimar gogewa a cikin thermoplastics, wanda ke da tasiri ga gwajin gogewa na DIN, ASTM, NBS, AKRON, SATRA, da GB.
3. WaɗannanBabban rukunin anti-abrasionKayayyakin na iya samar da kyakkyawan aikin sarrafawa, kuma juriyar gogewa iri ɗaya ce a ciki da waje. A lokaci guda, ana inganta kwararar resin, da kuma sheƙi a saman, wanda hakan ke ƙara yawan amfani da takalma. Haɗa takalmi cikin kwanciyar hankali da aminci.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-21-2023

