Man shafawa robobi suna da mahimmanci don ƙara tsawon rayuwarsu da rage amfani da wutar lantarki da gogayya.An yi amfani da kayayyaki da yawa tsawon shekaru don shafa mai a kan filastik, Man shafawa da aka yi da silicone, PTFE, kakin zuma mai ƙarancin nauyin ƙwayoyin halitta, man ma'adinai, da kuma hydrocarbon na roba, amma kowannensu yana da illa mara kyau.
To, wane man shafawa ne ke da amfani ga filastik?
Lokacin zabar man shafawa, mafi mahimmanci shine yadda yake dacewa da filastik.
Kakin da ke da ƙarancin nauyin kwayoyin halitta ba shi da ƙarfin yanayin zafi kuma yana ƙaura zuwa saman ƙasa yana haifar da matsaloli yayin sarrafawa kuma yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan har sai kakin ya lalace.
Duk da cewa PTFE man shafawa ne na dindindin wanda ba zai narke ko ƙaura ba yayin sarrafawa, duk da haka, don cimma man shafawa da ake so, gabaɗaya ana buƙatar PTFE 15-20%. Wannan yawan nauyin PTFE na iya cutar da halayen injina na resin da kuma ƙara farashi.
Ku jefar da kayanku na gargajiyaman shafawadon filastik, wannan shine abin da kuke buƙata!

Jerin SILIKE LYSI mai matuƙar nauyin kwayoyin halittababban batch ɗin da aka yi da siliconewanda ba ya ƙaura kuma yana ba da ƙarfi da aiki mafi girma fiye da PTFE.
An gina su ne akan dukkan nau'ikan masu ɗaukar resin, kamar LDPE, EVA, TPEE, HDPE, ABS, PP, PA6, PET, TPU, HIPS, POM, LLDPE, PC, SAN, da sauransu.
Ana amfani da shi sosai a matsayin ƙarin mai mai inganci ga kowane nau'in robobi. Kamar yadda ƙananan ƙwayoyin ke ba da damar ƙara ƙarin kai tsaye zuwa filastik yayin sarrafawa, waɗannanƙarin siliconeyana samar da ingantaccen ci gaba a cikin juriya ga lalacewa da karce fiye da ƙarin kayan gargajiya yayin da yake ba da isasshen kuɗi, rage amfani da wutar lantarki, da ƙarin 'yanci a cikin tsarin, babu matsalolin da suka dace da watsawa.
Lokacin Saƙo: Yuni-07-2022
