Jerin Babban Batch na Silicone LYSI
Jerin LYSI na Silicone Masterbatch (Siloxane Masterbatch) wani tsari ne da aka yi da pelletized wanda ke da siloxane polymer mai nauyin kwayoyin halitta 20 ~ 65% wanda aka watsa a cikin nau'ikan resin carriers daban-daban. Ana amfani da shi sosai azaman ƙarin aiki mai inganci a cikin tsarin resin da ya dace don inganta halayen sarrafawa da kuma daidaita ingancin saman.
Idan aka kwatanta da ƙarin kayan silicone/Siloxane na yau da kullun, kamar man silicone, ruwan silicone ko wasu kayan aikin sarrafa nau'ikan, ana sa ran jerin SILIKE Silicone Masterbatch LYSI za su ba da fa'idodi masu kyau, misali. Rage zamewar sukurori, ingantaccen sakin mold, rage digowar ruwa, ƙarancin gogayya, ƙarancin matsalolin fenti da bugawa, da kuma fa'idodi masu yawa na aiki.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban injin silicone LYSI-704 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | POM | 0.5~5% | Injiniyan robobi, kamar PA, POM, da sauransu | |
| Silicone Masterbatch SC920 | Farar Fenti | -- | -- | -- | 0.5~5% | -- |
| Babban injin silicone LYSI-401 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | LDPE | 0.5~5% | PE PP PA TPE |
| Babban injin silicone LYSI-402 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | EVA | 0.5~5% | PE PP PA EVA |
| Babban batch na Silicone LYSI-403 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | TPEE | 0.5~5% | PBT ɗin dabba |
| Babban injin silicone LYSI-404 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | HDPE | 0.5~5% | PE PP TPE |
| Babban injin silicone LYSI-406 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PE PP TPE |
| Babban injin silicone LYSI-307 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PA6 | 0.5~5% | PA6 |
| Babban injin silicone LYSI-407 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | Kashi 30% | PA6 | 0.5~5% | PA |
| Babban injin silicone LYSI-408 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | Kashi 30% | DABBOBI | 0.5~5% | DABBOBI |
| Babban injin silicone LYSI-409 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | TPU | 0.5~5% | TPU |
| Babban injin silicone LYSI-410 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | DUƘU | 0.5~5% | DUƘU |
| Babban injin silicone LYSI-311 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | POM | 0.5~5% | POM |
| Babban injin silicone LYSI-411 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | Kashi 30% | POM | 0.5~5% | POM |
| Babban injin silicone LYSI-412 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | LLDPE | 0.5~5% | PE, PP, PC |
| Babban injin silicone LYSI-413 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | kashi 25% | PC | 0.5~5% | Kwamfutar kwamfuta, Kwamfutar kwamfuta/ABS |
| Babban injin silicone LYSI-415 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | SAN | 0.5~5% | PC, PVC, PC da ABS |
| Babban injin silicone LYSI-501 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | -- | PE | 0.5~6% | PE PP PA TPE |
| Granule na Silicone LYSI-300P | Granule mai haske | Siloxane polymer | -- | / | 0.2~5% | PE PP EVA |
| Babban injin silicone LYSI-502C | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | -- | EVA | 0.2~5% | PE PP EVA |
| Babban injin silicone LYSI-506 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | -- | PP | 0.5~7% | PE PP TPE |
| Babban batch na Silicone LYPA-208C | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | LDPE | 0.2~5% | PE, XLPE |
Kashi 100% na PFAS kyauta PPA / samfurin PPA mara fluorine
Kayayyakin jerin SILIMER sune kayan aikin sarrafa polymer marasa PFAS (PPA) waɗanda Chengdu Silike ya yi bincike kuma ya haɓaka. Wannan jerin samfuran an yi su ne da Pure modified Copolysiloxane, tare da halayen polysiloxane da tasirin polar na rukunin da aka gyara, samfuran za su ƙaura zuwa saman kayan aiki, kuma su yi aiki azaman taimakon sarrafa polymer (PPA). Ana ba da shawarar a narke shi a cikin wani takamaiman abun ciki na musamman, sannan a yi amfani da shi a cikin polymers na polyolefin, tare da ƙaramin ƙari, kwararar narkewa, iya sarrafawa, da kuma man shafawa na resin na iya inganta yadda ya kamata da kuma kawar da narkewar narkewa, juriya ga lalacewa, ƙaramin ma'aunin gogayya, tsawaita zagayowar tsaftacewa na kayan aiki, rage lokacin aiki, da fitarwa mafi girma da kuma ingantaccen saman samfura, cikakken zaɓi ne don maye gurbin PPA mai tushen fluorine.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9400 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | 100% | -- | 300-1000ppm | Polyolefins da resin polyolefin da aka sake yin amfani da su, An hura, an yi siminti, da kuma fina-finai masu layi da yawa. Fitar da zare da monofilament, Fitar da kebul da bututu, Babban rukuni, Haɗawa, da filayen aikace-aikacen PPA masu fluorinated, da sauransu. |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9300 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | 100% | -- | 300-1000ppm | fina-finai, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9200 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | 100% | -- | 300-1000ppm | fina-finai, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9100 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | 100% | -- | 300-100ppm | Fina-finan PE, Bututu, Wayoyi |
PFAS KYAUTA / ba tare da fluorine ba PPA na farko
Tsarin SILIMER PPA na musamman wani sabon nau'in taimakon sarrafawa ne wanda ya ƙunshi ƙungiyoyin aiki na copolysiloxane da aka gyara tare da masu ɗaukar kaya daban-daban kamar PE, PP..misali. Yana iya ƙaura zuwa kayan aikin sarrafawa kuma yana da tasiri yayin sarrafawa ta hanyar amfani da kyakkyawan tasirin shafawa na farko na polysiloxane da tasirin polarity na ƙungiyoyin da aka gyara. Ƙaramin ƙari na shi zai iya inganta ruwa da sauƙin sarrafawa yadda ya kamata, rage bushewar ruwa, da inganta yanayin fatar shark, an yi amfani da shi sosai don inganta man shafawa da halayen saman fitar da filastik. Aikace-aikace na yau da kullun kamar fim ɗin filastik, bututu, masters batches, ciyawar wucin gadi, resins, zanen gado, waya & kebul...misali.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER 9406 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | PP | 0.5~10% | Fina-finan PP. Bututu, Wayoyi, babban tsari na launi da ciyawar wucin gadi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9301 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | LDPE | 0.5~10% | Fina-finan PE, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER9201 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | LDPE | 1 ~ 10% | Fina-finan PE, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER5090H | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | LDPE | 1 ~ 10% | Fina-finan PE, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER5091 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | PP | 0.5~10% | Fina-finan PP, Bututu, Wayoyi |
| PPA kyauta ta PFAS SILIMER5090 | Kwalaben da ba a yi fari ba | copolysiloxane | -- | LDPE | 0.5~10% | Fina-finan PE, Bututu, Wayoyi |
Babban rukunin SILIMER na Super Zamewa
SILKE SILIMER series super slip and anti-blocking masterbatch wani samfuri ne da aka yi bincike sosai kuma aka haɓaka don fina-finan filastik. Wannan samfurin ya ƙunshi polymer silicone da aka gyara musamman a matsayin sinadari mai aiki don shawo kan matsalolin da magungunan laushi na gargajiya ke da su, kamar ruwan sama da mannewa mai zafi, da sauransu. Yana iya inganta yanayin hana toshewa da santsi na fim ɗin sosai, da kuma shafawa yayin sarrafawa, yana iya rage yawan ƙarfin tasirin fim ɗin da kuma daidaiton gogayya, yana sa saman fim ɗin ya yi laushi. A lokaci guda, SILIMER series masterbatch yana da tsari na musamman tare da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, babu mannewa, kuma babu tasiri akan bayyananniya na fim ɗin. Ana amfani da shi sosai a cikin samar da fina-finan PP, fina-finan PE.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Wakilin hana toshewa | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban Zamewa na Super Slip SILIMER5065HB | Farar fata ko ba fari ba | Silica mai roba | PP | 0.5~6% | PP |
| Babban Zamewa na Super Slip SILIMER5064MB2 | farar fata ko rawaya mai haske | Silica mai roba | PE | 0.5~6% | PE |
| Babban Zamewa na Super Slip SILIMER5064MB1 | farar fata ko rawaya mai haske | Silica mai roba | PE | 0.5~6% | PE |
| Zamewa Silicone Masterbatch SILIMER 5065A | farar fata ko rawaya mai haske | PP | 0.5~6% | PP/PE | |
| Super Slip Masterbatch SILIMER5065 | farar fata ko rawaya mai haske | Silica mai roba | PP | 0.5~6% | PP/PE |
| Super Slip Masterbatch SILIMER5064A | farar fata ko rawaya mai haske | -- | PE | 0.5~6% | PP/PE |
| Super Slip Masterbatch SILIMER5064 | farar fata ko rawaya mai haske | -- | PE | 0.5~6% | PP/PE |
| Super Slip Masterbatch SILIMER5063A | farar fata ko rawaya mai haske | -- | PP | 0.5~6% | PP |
| Babban Zamewa na Super Slip SILIMER5063 | farar fata ko rawaya mai haske | -- | PP | 0.5~6% | PP |
| Super Slip Masterbatch SILIMER5062 | farar fata ko rawaya mai haske | -- | LDPE | 0.5~6% | PE |
| Super Slip Masterbatch SILIMER 5064C | farin ƙwallo | Silica mai roba | PE | 0.5~6% | PE |
Babban rukunin SF jerin Super Slip Masterbatch
An ƙera jerin SILIKE Super slip na anti-blocking masterbatch SF musamman don samfuran fim ɗin filastik. Ta amfani da polymer na silicone da aka gyara musamman a matsayin sinadarin aiki, yana shawo kan manyan lahani na sinadaran zamiya, gami da ci gaba da zubar da sinadarin santsi daga saman fim ɗin, aikin santsi yana raguwa tare da lokaci mai tsawo da kuma ƙaruwar zafin jiki tare da wari mara daɗi da sauransu. Yana da fa'idodin zamiya da hana toshewa, kyakkyawan aikin zamiya akan zafi mai zafi, ƙarancin COF da rashin ruwan sama. Ana amfani da jerin SF Masterbatch sosai wajen samar da fina-finan BOPP, fina-finan CPP, TPU, fim ɗin EVA, fim ɗin siminti da murfin extrusion.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Wakilin hana toshewa | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Super Slip Masterbatch SF500E | Farar fata ko ba fari ba | -- | PE | 0.5~5% | PE |
| Super Slip Masterbatch SF240 | Farar fata ko ba fari ba | PMMA na halitta mai siffar siffa | PP | 2 ~ 12% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF200 | Farar fata ko ba fari ba | -- | PP | 2 ~ 12% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF105H | Farar fata ko ba fari ba | -- | PP | 0.5~5% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF205 | farin ƙwallo | -- | PP | 2 ~ 10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF110 | Farar Fenti | -- | PP | 2 ~ 10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF105D | Farar Fenti | Halittar siffa mai siffar zobe | PP | 2 ~ 10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF105B | Farar Fenti | Silicate na aluminum mai siffar zagaye | PP | 2 ~ 10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF105A | Farar fata ko ba fari ba | Silica mai roba | PP | 2 ~ 10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF105 | Farar Fenti | -- | PP | 5~10% | BOPP/CPP |
| Super Slip Masterbatch SF109 | Farar ƙwallo | -- | TPU | 6~10% | TPU |
| Super Slip Masterbatch SF102 | Farar ƙwallo | -- | EVA | 6~10% | EVA |
Babban rukunin FA na hana toshewa
Samfurin jerin SILIKE FA wani nau'in silica ne na musamman wanda ke hana toshewa, a halin yanzu, muna da nau'ikan silica guda 3, aluminosilicate, PMMA ...misali. Ya dace da fina-finai, fina-finan BOPP, fina-finan CPP, aikace-aikacen fim mai faɗi da sauran kayayyaki masu dacewa da polypropylene. Yana iya inganta hana toshewa da santsi na saman fim ɗin sosai. Samfuran jerin SILIKE FA suna da tsari na musamman tare da kyakkyawan jituwa.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Wakilin hana toshewa | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban Batch FA111E6 mai hana toshewa | Farar fata ko ba fari ba | Silica mai roba | PE | 2 ~ 5% | PE |
| Babban Batch FA112R mai hana toshewa | Farar fata ko ba fari ba | Silicate na aluminum mai siffar zagaye | Co-polymer PP | 2 ~ 8% | BOPP/CPP |
Babban rukuni na Matt Effect
Matt Effect Masterbatch wani ƙari ne mai ƙirƙira wanda Silike ya ƙirƙira, yana amfani da thermoplastic polyurethane (TPU) a matsayin mai ɗaukar nauyinsa. Ya dace da duka TPU mai tushen polyester da polyester, wannan babban batch an ƙera shi ne don inganta kamannin matte, taɓa saman, dorewa, da kuma kaddarorin hana toshewa na fim ɗin TPU da sauran samfuran ƙarshe.
Wannan ƙarin yana ba da sauƙin haɗa shi kai tsaye yayin sarrafawa, yana kawar da buƙatar granulation, ba tare da haɗarin hazo ba koda kuwa ana amfani da shi na dogon lokaci.
Ya dace da masana'antu daban-daban, gami da marufi na fim, kera jaket na waya da kebul, aikace-aikacen motoci, da kayayyakin masarufi.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Wakilin hana toshewa | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Matt Effect Masterbatch 3135 | Fararen Matt pellet | -- | TPU | 5~10% | TPU |
| Babban maki na Matt Effect 3235 | Fararen Matt pellet | -- | TPU | 5~10% | TPU |
Zamewa da kuma hana toshewa na babban tsari don fim ɗin EVA
An ƙera wannan jerin musamman don fina-finan EVA. Ta amfani da silicone polymer copolysiloxane da aka gyara musamman a matsayin sinadarin aiki, yana shawo kan manyan kurakuran da ke tattare da ƙarin zamewa gabaɗaya: gami da cewa wakilin zamewa zai ci gaba da zubewa daga saman fim ɗin, kuma aikin zamewa zai canza akan lokaci da zafin jiki. Ƙara da raguwa, wari, canje-canje a cikin ma'aunin gogayya, da sauransu. Ana amfani da shi sosai wajen samar da fim ɗin EVA da aka hura, fim ɗin siminti da murfin extrusion, da sauransu.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Wakilin hana toshewa | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban Zamewa na Super Slip SILIMER2514E | farin ƙwallo | Silicon dioxide | EVA | 4 ~ 8% | EVA |
Sinadaran rage yawan sinadarin silicone
Wannan jerin samfuran wani ƙarin silicone ne da aka gyara, wanda ya dace da TPE, TPU da sauran elastomers na thermoplastic. Ƙarin da ya dace zai iya inganta jituwar launin fata/foda mai cikewa/foda mai aiki tare da tsarin resin, kuma ya sa foda ya kiyaye watsawa mai ƙarfi tare da kyakkyawan man shafawa da ingantaccen aikin watsawa, kuma zai iya inganta yanayin saman kayan yadda ya kamata. Hakanan yana samar da tasirin hana harshen wuta a fannin hana harshen wuta.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Abubuwan da ke aiki | Mai Sauyawa | Yawan yawa (g/ml) | Shawarar yawan da za a bayar |
| Ƙarin Silicone da aka Gyara da Kakin Co-Polysilicon SILIMER 6150 | ikon farar/fari | 100% | <2% | 0.2~0.3 | 0.5~6% |
| Sinadaran Rarraba Silikon SILIMER 6600 | Ruwa mai haske | -- | ≤1 | -- | -- |
| Sinadaran rage yawan sinadarin silicone SILIMER 6200 | Fararen fata/ba a rufe ba | -- | -- | -- | 1% ~ 2.5% |
| Sinadaran rage yawan sinadarin silicone SILIMER 6150 | ikon farar/fari | 50% | ⼜4% | 0.2~0.3 | 0.5~6% |
Foda na Silicone
Foda ta Silicone (foda ta Siloxane) Jerin LYSI foda ne wanda ya ƙunshi polymer na Siloxane na UHMW 55 ~ 70% a cikin Silica. Ya dace da aikace-aikace daban-daban kamar mahaɗan waya da kebul, robobi na injiniya, manyan batches na launi/filler...
Idan aka kwatanta da ƙarin kayan silicone / Siloxane na yau da kullun, kamar man silicone, ruwan silicone ko wasu kayan aikin sarrafa nau'ikan, ana sa ran SILIKE foda na silicone zai ba da fa'idodi masu kyau wajen sarrafa da kuma gyara ingancin saman samfuran ƙarshe, misali. Rage zamewar sukurori, ingantaccen sakin mold, rage digowar ruwa, ƙarancin yawan gogayya, ƙarancin matsalolin fenti da bugawa, da kuma fa'idodi masu yawa na aiki. Bugu da ƙari, yana da tasirin hana harshen wuta idan aka haɗa shi da aluminum phosphinate da sauran masu hana harshen wuta.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Foda na Silicone LYSI-100A | Foda fari | Siloxane polymer | 55% | -- | 0.2~5% | PE,PP,EVA,PC,PA,PVC,ABS.... |
| Foda na Silicone LYSI-100 | Foda fari | Siloxane polymer | kashi 70% | -- | 0.2~5% | PE,PP,PC,PA,PVC,ABS.... |
| Foda na Silicone LYSI-300C | Foda fari | Siloxane polymer | kashi 65% | -- | 0.2~5% | PE,PP,PC,PA,PVC,ABS.... |
| Foda na Silicone S201 | Foda fari | Siloxane polymer | kashi 60% | -- | 0.2~5% | PE,PP,PC,PA,PVC,ABS.... |
Babban rukunin farko na hana karce
SILIKE Babban tsarin hana karce yana da ingantaccen jituwa da matrix na Polypropylene (CO-PP/HO-PP) -- Yana haifar da ƙarancin rarrabuwar saman ƙarshe, wanda ke nufin yana tsayawa a saman robobi na ƙarshe ba tare da wani ƙaura ko fitar da ruwa ba, yana rage hazo, VOCS ko wari. Yana taimakawa wajen inganta halayen hana karce na cikin motar da ke dawwama, ta hanyar bayar da ci gaba a fannoni da yawa kamar Inganci, Tsufa, Jin Hankali, Rage tarin ƙura... da sauransu. Ya dace da nau'ikan saman ciki na mota, kamar: Faifan ƙofa, Dashboards, Cibiya Consoles, faifan kayan aiki...
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban rukunin LYSI-4051 mai hana karce | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | ABS | 0.5~5% | ABS, PC/ABS, AS... |
| Babban rukunin LYSI-405 mai hana karce | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | ABS | 0.5~5% | ABS, PC/ABS, AS... |
| Babban rukunin LYSI-906 mai hana karce | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PP, TPE, TPV... |
| Babban rukunin yaƙi da karce LYSI-413 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | kashi 25% | PC | 2 ~ 5% | Kwamfutar kwamfuta, Kwamfutar kwamfuta/ABS |
| Babban rukunin farko na hana karce LYSI-306H | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PP, TPE, TPV... |
| Babban rukunin farko na hana karce LYSI-301 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PE | 0.5~5% | PE,TPE,TPV... |
| Babban rukunin LYSI-306 mai hana karce | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PP, TPE, TPV... |
| Babban rukunin farko na hana karce LYSI-306C | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PP, TPE, TPV... |
| Babban rukunin LYSI-306G mai hana karce | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | PP | 0.5~5% | PP, TPE, TPV... |
Babban rukunin anti-abrasion
An ƙera jerin SILIKE na musamman don masana'antar takalma. A halin yanzu, muna da maki 4 waɗanda suka dace da tafin takalmin EVA/PVC, TPR/TR, RUBBER da TPU. Ƙaramin ƙari daga cikinsu zai iya inganta juriyar gogewa ta kayan ƙarshe da kuma rage ƙimar gogewa a cikin thermoplastics. Yana aiki don gwajin gogewa na DIN, ASTM, NBS, AKRON, SATRA, da GB.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban rukunin anti-abrasion LYSI-10 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | DUƘU | 0.5~8% | TPR,TR... |
| Babban rukunin anti-abrasion NM-1Y | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | SBS | 0.5~8% | TPR,TR... |
| Babban rukunin anti-abrasion NM-2T | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | EVA | 0.5~8% | PVC, EVA |
| Babban rukunin anti-abrasion NM-3C | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | Roba | 0.5~3% | Roba |
| Babban rukunin anti-abrasion NM-6 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | 50% | TPU | 0.2~2% | TPU |
Babban wasan kwaikwayo na hana ƙara
Babban tsarin Silike na hana ƙararrawa wani nau'in polysiloxane ne na musamman wanda ke ba da kyakkyawan aikin hana ƙararrawa na dindindin ga sassan PC / ABS akan farashi mai rahusa. Tunda ana haɗa ƙwayoyin hana ƙararrawa yayin haɗawa ko gyaran allura, babu buƙatar matakan bayan sarrafawa waɗanda ke rage saurin samarwa. Yana da mahimmanci cewa babban tsarin SILIPLAS 2070 ya kula da kaddarorin injiniya na PC/ABS gami da juriyar tasirinsa na yau da kullun. Ta hanyar faɗaɗa 'yancin ƙira, wannan sabuwar fasaha na iya amfanar OEM na motoci da dukkan fannoni na rayuwa. A baya, saboda bayan sarrafawa, ƙirar sassa masu rikitarwa ya zama da wahala ko ba zai yiwu ba don cimma cikakken ɗaukar hoto bayan sarrafawa. Sabanin haka, ƙarin silicone ba sa buƙatar gyara ƙirar don inganta aikin hana ƙararrawa. SILIPLAS 2070 na Silike shine samfuri na farko a cikin sabon jerin ƙarin silicone na hana ƙararrawa, wanda zai iya dacewa da motoci, sufuri, masu amfani, gini da kayan aikin gida.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Babban Batch Mai Hana Ƙarar Sihiri SILIPLAS 2073 | farin ƙwallo | Siloxane polymer | -- | -- | 3 ~ 8% | Kwamfuta/ABS |
| Babban wasan kwaikwayo na hana ƙararrawa SILIPLAS 2070 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | -- | -- | 0.5~5% | ABS, PC/ABS |
Ƙarin Masterbatch Don WPC
SILIKE WPL 20 wani abu ne mai ƙarfi wanda ke ɗauke da UHMW Silicone copolymer wanda aka watsa a cikin HDPE, an ƙera shi musamman don haɗakar itace da filastik. Ƙaramin adadinsa na iya inganta halayen sarrafawa da ingancin saman, gami da rage COF, ƙarancin ƙarfin fitarwa, saurin layin fitarwa mai ƙarfi, juriya mai ɗorewa da gogewa da kyakkyawan ƙarewa na saman tare da jin daɗi da hannu. Ya dace da haɗakar HDPE, PP, PVC.. na katako.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Resin mai ɗaukar kaya | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace |
| Man shafawa na WPC SILIMER 5407B | Foda mai launin rawaya ko rawaya | Siloxane polymer | -- | -- | 2% ~3.5% | Roba na katako |
| Ƙarin Masterbatch SILIMER 5400 | Farar fata ko ba fari ba | Siloxane polymer | -- | -- | 1~2.5% | Roba na katako |
| Ƙarin Masterbatch SILIMER 5322 | Farar fata ko ba fari ba | Siloxane polymer | -- | -- | 1~5% | Roba na katako |
| Ƙarin Masterbatch SILIMER 5320 | farin kwali mai launin fari | Siloxane polymer | -- | -- | 0.5~5% | Roba na katako |
| Ƙarin Masterbatch WPL20 | Farar ƙwallo | Siloxane polymer | -- | HDPE | 0.5~5% | Roba na katako |
Ƙarin Copolysiloxane da Masu Gyara
Jerin kayayyakin kakin silicone na SILIMER, wanda Chengdu Silike Technology Co., Ltd. suka ƙirƙiro, sabbin kayan Copolysiloxane da masu gyara ne. Waɗannan kayayyakin kakin silicone da aka gyara sun ƙunshi sarƙoƙin silicone da ƙungiyoyin aiki masu aiki a cikin tsarin ƙwayoyin halittarsu, wanda hakan ya sa suka yi tasiri sosai wajen sarrafa robobi da elastomers.
Idan aka kwatanta da ƙarin silicone mai nauyin ƙwayoyin halitta, waɗannan samfuran kakin silicone da aka gyara, suna da ƙarancin nauyin ƙwayoyin halitta, wanda ke ba da damar yin ƙaura cikin sauƙi ba tare da ruwan sama a saman filastik da elastomers ba. Saboda ƙungiyoyin aiki masu aiki a cikin ƙwayoyin halitta waɗanda za su iya taka rawa wajen ɗaurewa a cikin filastik da elastomer.
SILIKE Silicone wax SILIMER Series Copolysiloxane ƙari da gyare-gyare na iya amfanar da haɓaka sarrafawa da kuma gyara halayen saman PE, PP, PET, PC, PE, ABS, PS, PMMA, PC/ABS, TPE, TPU, TPV, da sauransu, wanda ke cimma aikin da ake so tare da ƙaramin allurai.
Bugu da ƙari, silicone wax Series na Copolysiloxane Additives and Modifiers suna ba da mafita masu inganci don inganta iya sarrafawa da halayen saman sauran polymers, gami da waɗanda ake amfani da su a cikin rufi da fenti.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Sashe mai tasiri | Abubuwan da ke aiki | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace | Mai canzawa %(105℃×2h) |
| Kakin Silicone SILIMER 5133 | Ruwa Mara Launi | Kakin Silikon | -- | 0.5~ 3% | -- | -- |
| Kakin Silicone SILIMER 5140 | Farar ƙwallo | Kakin silicone | -- | 0.3~1% | PE, PP, PVC, PMMA, PC, PBT, PA, PC/ABS | ≤ 0.5 |
| Kakin Silicone SILIMER 5060 | manna | Kakin silicone | -- | 0.3~1% | PE, PP, PVC | ≤ 0.5 |
| Kakin Silicone SILIMER 5150 | Kwalaben madara mai launin rawaya ko rawaya mai haske | Kakin Silikon | -- | 0.3~1% | PE, PP, PVC, PET, ABS | ≤ 0.5 |
| Kakin Silicone SILIMER 5063 | farar fata ko rawaya mai haske | Kakin Silikon | -- | 0.5~5% | Fim ɗin PE, fim ɗin PP | -- |
| Kakin silicone SILIMER 5050 | manna | Kakin silicone | -- | 0.3~1% | PE, PP, PVC, PBT, PET, ABS, PC | ≤ 0.5 |
| Kakin Silicone SILIMER 5235 | Farar ƙwallo | Kakin silicone | -- | 0.3~1% | Kwamfutar PC, PBT, Pet, PC/ABS | ≤ 0.5 |
Silicone Ƙari don Abubuwan da Za a iya Rushewa
An yi bincike na musamman kan waɗannan samfuran kuma an haɓaka su don kayan da za su iya lalacewa ta hanyar halitta, waɗanda suka dace da PLA, PCL, PBAT da sauran kayan da za su iya lalacewa ta hanyar halitta, waɗanda za su iya taka rawar shafa man shafawa idan aka ƙara su a cikin adadin da ya dace, inganta aikin sarrafa kayan, inganta watsawar abubuwan foda, da kuma rage warin da ake samarwa yayin sarrafa kayan, da kuma kula da ingancin kayan aikin ba tare da shafar lalacewar samfuran ba.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Shawarar Yawan Sha (W/W) | Tsarin aikace-aikace | MI(190℃,10KG) | Mai canzawa %(105℃×2h)< |
| SILIMER DP800 | Farar Fenti | 0.2~1 | PLA, PCL, PBAT... | 50~70 | ≤0.5 |
Silicone Gum
SILIKE SLK1123 wani sinadari ne mai nauyin kwayoyin halitta wanda ke da ƙarancin sinadarin vinyl. Ba ya narkewa a cikin ruwa, yana narkewa a cikin toluene da sauran sinadarai masu narkewa na halitta, ya dace a yi amfani da shi azaman sinadari don ƙara silicone, Launi, wakili mai narkewa da samfuran silicone masu ƙarancin tauri.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Nauyin kwayoyin halitta*10⁴ | Kashi na mole na vinyl link % | Abubuwan da ke cikin yanayi mai canzawa (150℃, 3h)/%≤ |
| Gum ɗin Silicone SLK1101 | Ruwa a bayyane | 45~70 | -- | 1.5 |
| Silicone Gum SLK1123 | Babu launi mai haske, babu ƙazanta na inji | 85-100 | ≤0.01 | 1 |
Ruwan Silikon
Sinadarin silicone na SILIKE SLK shine ruwan polydimethylsiloxane mai danko daban-daban daga 100 zuwa 1000 000 Cts. Ana amfani da su a matsayin ruwan tushe a cikin kayayyakin kula da kai, masana'antun gini, kayan kwalliya... baya ga haka, ana iya amfani da su azaman man shafawa mai kyau ga polymers da roba. Saboda tsarin sinadarai, man silicone na jerin SILIKE SLK ruwa ne mai haske, mara wari kuma mara launi tare da kyawawan halaye na yaɗuwa da canzawa na musamman.
| Sunan samfurin | Bayyanar | Danko (25℃,) mm²/td> | Abubuwan da ke aiki | Abubuwan da ke cikin yanayi mai canzawa (150℃, 3h)/%≤/td> |
| Ruwan Silicone SLK-DM500 | Ruwa mai haske mara launi ba tare da ƙazanta da ake iya gani ba | 100% | ||
| Ruwan Silicone SLK-DM300 | Ruwa mai haske mara launi ba tare da ƙazanta da ake iya gani ba | 100% | ||
| Ruwan Silicone SLK-DM200 | Ruwa mai haske mara launi ba tare da ƙazanta da ake iya gani ba | 100% | ||
| Ruwan Silicone SLK-DM2000 | Ruwa mai haske mara launi ba tare da ƙazanta da ake iya gani ba | 100% | ||
| Ruwan Silicone SLK-DM12500 | Ruwa mai haske mara launi ba tare da ƙazanta da ake iya gani ba | 100% | ||
| Ruwan Silicone SLK 201-100 | Ba shi da launi kuma mai haske | 100% |
Jerin SI-TPV 3100
SILIKE SI-TPV wani nau'in roba ne mai ƙarfi wanda aka yi da filastik mai ƙarfi wanda aka yi da silicone wanda aka yi shi da fasaha mai jituwa ta musamman, yana taimakawa robar silicone da aka watsa a cikin TPU daidai gwargwado azaman digo na micron 2 ~ 3 a ƙarƙashin na'urar hangen nesa. Wannan kayan na musamman yana ba da kyakkyawan haɗin halaye da fa'idodi daga thermoplastics da robar silicone mai haɗin gwiwa gaba ɗaya. Ya dace da saman na'urar da za a iya sawa, fata ta wucin gadi, Motoci, na'urar busar da waya, kayan haɗin na'urorin lantarki (kunnen kunne, misali), masana'antar TPE mai inganci, TPU, TPV, Si-TPE, Si-TPE, Si-TPU...
| Sunan samfurin | Bayyanar | Tsawaita lokacin hutu (%) | Ƙarfin Tashin Hankali (Mpa) | Taurin kai (Bakin A) | Yawan yawa (g/cm3) | MI(190℃,10KG) | Yawa (25℃,g/cm) |
| Si-TPV 3100-55A | Farar ƙwallo | 757 | 10.2 | 55A | 1.17 | 47 | 1.17 |
| Si-TPV 3100-65A | Farar ƙwallo | 395 | 9.4 | 65A | 1.18 | 18 | 1.18 |
| Si-TPV 3100-75A | Farar ƙwallo | 398 | 11 | 75A | 1.18 | 27 | 1.18 |
Jerin SI-TPV 3300
SILIKE SI-TPV wani nau'in roba ne mai ƙarfi wanda aka yi da filastik mai ƙarfi wanda aka yi da silicone wanda aka yi shi da fasaha mai jituwa ta musamman, yana taimakawa robar silicone da aka watsa a cikin TPU daidai gwargwado azaman digo na micron 2 ~ 3 a ƙarƙashin na'urar hangen nesa. Wannan kayan na musamman yana ba da kyakkyawan haɗin halaye da fa'idodi daga thermoplastics da robar silicone mai haɗin gwiwa gaba ɗaya. Ya dace da saman na'urar da za a iya sawa, fata ta wucin gadi, Motoci, na'urar busar da waya, kayan haɗin na'urorin lantarki (kunnen kunne, misali), masana'antar TPE mai inganci, TPU, TPV, Si-TPE, Si-TPE, Si-TPU...
| Sunan samfurin | Bayyanar | Tsawaita lokacin hutu (%) | Ƙarfin Tashin Hankali (Mpa) | Taurin kai (Bakin A) | Yawan yawa (g/cm3) | MI(190℃,10KG) | Yawa (25℃,g/cm) |
| Si-TPV 3300-85A | Farar ƙwallo | 515 | 9.19 | 85A | 1.2 | 37 | 1.2 |
| Si-TPV 3300-75A | Farar ƙwallo | 334 | 8.2 | 75A | 1.22 | 19 | 1.22 |
| Si-TPV 3300-65A | Farar ƙwallo | 386 | 10.82 | 65A | 1.22 | 29 | 1.22 |
