• samfura-banner

Samfuri

Kakin silicone don PP, fim ɗin PE

SILIMER 5062 wani nau'in siloxane ne mai tsayi wanda aka gyara alkyl wanda ke ɗauke da ƙungiyoyin aiki na polar. Ana amfani da shi galibi a cikin fina-finan PE, PP da sauran fina-finan polyolefin, yana iya inganta kariya daga toshewa da santsi na fim ɗin sosai, kuma man shafawa yayin sarrafawa, yana iya rage yawan tasirin gogayya mai ƙarfi da tsayayyen yanayin fim ɗin, yana sa saman fim ɗin ya fi santsi. A lokaci guda, SILIMER 5062 yana da tsari na musamman tare da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, babu tasiri akan bayyananniya na fim ɗin.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sabis na samfurin

Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna haɗa abokan ciniki da su", muna fatan zama babbar ƙungiyar haɗin gwiwa kuma babbar kamfanin da ke da iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon farashi da ci gaba da tallata kakin silicone don fim ɗin PP, PE, za mu iya magance matsalolin abokan cinikinmu da wuri-wuri kuma mu yi riba ga abokin cinikinmu. Ga waɗanda ke buƙatar mai samar da kayayyaki mafi kyau da kyau, don Allah ku zaɓe mu, na gode!
Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, mu haɗu da abokan ciniki, muna fatan zama babbar ƙungiyar haɗin gwiwa kuma babbar kamfanin da ke da iko ga ma'aikata, masu kaya da abokan ciniki, muna cimma rabon farashi da ci gaba da tallatawa gafim ɗin polyolefinA matsayinmu na ƙwararrun masana'antu, muna karɓar oda ta musamman kuma muna yin ta daidai da hotonku ko samfurin da ke ƙayyade ƙayyadaddun bayanai da kuma shirya ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfanin shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci. Don ƙarin bayani, ku tuna ku tuntube mu. Kuma babban farin cikinmu ne idan kuna son yin taro na musamman a ofishinmu.

Bayani

SILIMER 5062 wani nau'in siloxane ne mai tsayi wanda aka gyara alkyl wanda ke ɗauke da ƙungiyoyin aiki na polar. Ana amfani da shi galibi a cikin fina-finan PE, PP da sauran fina-finan polyolefin, yana iya inganta kariya daga toshewa da santsi na fim ɗin sosai, kuma man shafawa yayin sarrafawa, yana iya rage yawan tasirin gogayya mai ƙarfi da tsayayyen yanayin fim ɗin, yana sa saman fim ɗin ya fi santsi. A lokaci guda, SILIMER 5062 yana da tsari na musamman tare da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, babu tasiri akan bayyananniya na fim ɗin.

Bayanin Samfura

Matsayi SILIMER 5062
Bayyanar farar fata ko rawaya mai haske
Tushen Guduro
LDPE
Narkewar ma'aunin (190℃、2.16KG) 5~25
Yawan kashi (w/w) 0.5~5

fa'idodi

1) Inganta ingancin saman, gami da rashin ruwan sama, babu wani tasiri ga bayyana gaskiya, babu wani tasiri a saman da kuma buga fim ɗin, ƙarancin daidaiton gogayya, da kuma kyakkyawan santsi a saman;

2) Inganta halayen sarrafawa gami da ingantaccen ikon kwarara, da saurin fitarwa;

Aikace-aikace na yau da kullun:

Kyakkyawan hana toshewa & santsi, ƙarancin daidaiton gogayya, da ingantattun kaddarorin sarrafawa a cikin fim ɗin PE, PP;

 

Bayanan gwajin COF na yau da kullun (Pure PP vs PP+ 2% 5062)

Yadda ake amfani da shi

Ana ba da shawarar ƙara matakan da ke tsakanin 0.5 ~ 5.0%. Ana iya amfani da shi a cikin tsarin haɗakar narkewa na gargajiya kamar masu fitar da sukurori guda ɗaya / biyu, ƙirar allura da ciyarwa ta gefe. Ana ba da shawarar haɗakar jiki tare da ƙwayoyin polymer marasa aure.

Sufuri da Ajiya

Ana iya jigilar wannan samfurin a matsayin sinadari mara haɗari. Ana ba da shawarar a adana shi a wuri mai busasshe da sanyi tare da zafin ajiya ƙasa da 50 ° C don guje wa taruwa. Dole ne a rufe fakitin sosai bayan kowane amfani don hana samfurin ya shafa danshi.

Tsawon lokacin shiryayye

Marufin da aka saba amfani da shi shine jakar takarda mai hannu da aka yi da jakar ciki ta PE mai nauyin kilogiram 25. Sifofin asali suna nan lafiya har tsawon watanni 12 daga ranar da aka samar idan aka ajiye su a cikin wurin ajiya da aka ba da shawarar.

 

Alamu: Bayanin da ke cikin wannan bayanin an bayar da shi ne da gaskiya kuma ana kyautata zaton daidai ne. Duk da haka, saboda yanayi da hanyoyin amfani da kayayyakinmu ba su da iko a kanmu, ba za a iya fahimtar wannan bayanin a matsayin alƙawarin wannan samfurin ba. Ba za a gabatar da kayan da aka yi amfani da su da kuma abubuwan da suka haɗa da wannan samfurin a nan ba saboda fasahar mallakar fasaha ce.

 

Silimer 5062 wani abu ne mai kama da farin ko rawaya mai launin ruwan kasa wanda galibi ake amfani da shi don yin fim ɗin PE, PP, yana da tasiri wajen shafa man shafawa a cikin tsarin sarrafawa, yana rage yawan tasirin fim ɗin da kuma yawan gogayya, yana sa saman fim ɗin ya fi santsi. A lokaci guda, yana da tsari na musamman, yana da kyakkyawan jituwa da resin matrix, babu ruwan sama, kuma babu wani tasiri ga bayyananniya na fim ɗin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ƘARIN SILICON DA SAMPLES NA SI-TPV KYAUTA FIYE DA AIKI 100

    Nau'in samfurin

    $0

    • 50+

      maki na Silicone Masterbatch

    • 10+

      maki Silicone Foda

    • 10+

      maki na Anti-karce Masterbatch

    • 10+

      maki Babban Bakin Hakora na Anti-abrasion

    • 10+

      maki Si-TPV

    • 8+

      maki Silicone Kakin

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi