• samfura-banner

Samfuri

Zamewa Silicone Masterbatch SF110 Don BOPP/CPP Blown Films

SF110 wani sabon tsari ne mai santsi wanda aka ƙera musamman don samfuran fina-finan BOPP/CPP. Tare da poly dimethyl siloxane da aka gyara musamman a matsayin sinadari mai aiki, wannan samfurin yana shawo kan manyan lahani na ƙarin zamewa gabaɗaya, gami da ci gaba da ruwan sama daga saman fim ɗin, aikin santsi zai ragu tare da lokaci da ƙaruwar zafin jiki, wari, da sauransu.

SF110 zamewa masterbatch ya dace da BOPP/CPP fim ɗin busawa, ƙera simintin gyare-gyare, aikin sarrafawa iri ɗaya ne da kayan tushe, babu buƙatar canzawa.

Yanayin tsari: ana amfani da shi sosai wajen samar da fim ɗin busawa na BOPP/CPP, fim ɗin siminti da kuma murfin extrusion da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sabis na samfurin

Bidiyo

Bayani

SF110 wani sabon tsari ne mai santsi wanda aka ƙera musamman don samfuran fina-finan BOPP/CPP. Tare da poly dimethyl siloxane da aka gyara musamman a matsayin sinadari mai aiki, wannan samfurin yana shawo kan manyan lahani na ƙarin zamewa gabaɗaya, gami da ci gaba da ruwan sama daga saman fim ɗin, aikin santsi zai ragu tare da lokaci da ƙaruwar zafin jiki, wari, da sauransu.

SF110 zamewa masterbatch ya dace da BOPP/CPP fim ɗin busawa, ƙera simintin gyare-gyare, aikin sarrafawa iri ɗaya ne da kayan tushe, babu buƙatar canzawa.

Yanayin tsari: ana amfani da shi sosai wajen samar da fim ɗin busawa na BOPP/CPP, fim ɗin siminti da kuma murfin extrusion da sauransu.

Bayanin Samfura

Matsayi

SF110

Bayyanar

farin ƙwallo

MI(230℃, 2.16kg)(g/minti 10)

10~20

 Yawan saman(Kg/cm3

500~600

Carrier

PP

Vabun ciki mai laushi(%

≤0.2

fa'idodi

1. Idan aka ƙara fim ɗin SF110, ma'aunin gogayya ba shi da tasiri sosai ga zafin jiki.

2. A cikin aikin sarrafawa ba zai zube ba, ba zai samar da farin kirim ba, ba zai tsawaita lokacin tsaftacewa na kayan aiki ba.

3. SF110 na iya samar da ƙarancin ma'aunin gogayya kuma ba shi da tasiri sosai kan bayyanannen fim ɗin.

4. Matsakaicin adadin ƙarin SF110 a cikin fim ɗin shine 10% (gabaɗaya 5 ~ 10%).

5. Nifyana buƙatar aikin antistatic, zai iya ƙara antistatic masterbatch.

Fa'idodin aikace-aikace

Aikin saman: babu ruwan sama, rage yawan gogayya a saman fim ɗin, inganta santsi a saman;

Aikin sarrafawa: kyakkyawan man shafawa na sarrafawa, inganta ingancin sarrafawa.

Aikace-aikacen yau da kullun

Zamewa da hana toshewar kayan fim ɗin PP suna da santsi, suna rage yawan gogayya a saman, ba sa haifar da matsala, kuma suna da kyakkyawan ci gaba akan kayan sarrafawa.

Yadda ake amfani da shi

Ana amfani da SF110 masterbatch don BOPP/CPP busawa da ƙera simintin fim kuma aikin sarrafawa iri ɗaya ne da kayan tushe, babu buƙatar canzawa.

· Yawan da ake sha yawanci kashi 2% ne zuwa 10%, kuma yana iya yin gyare-gyare masu kyau bisa ga halayen kayan da aka yi amfani da su da kuma kauri na fina-finan da aka yi amfani da su.

A lokacin samarwa, ƙara SF110 masterbatch kai tsaye zuwa kayan substrate, a gauraya daidai sannan a saka a cikin extruder.

Kunshin

25Kg / jaka, jakar takarda ta sana'a

Ajiya

A kai shi a matsayin sinadari mara haɗari. A adana a wuri mai sanyi da iska mai kyau.

Tsawon lokacin shiryayye

Halayen asali suna nan lafiya har tsawon watanni 24 daga ranar samarwa, idan aka ajiye su a cikin ajiyar da aka ba da shawarar.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ƘARIN SILICON DA SAMFURIN SI-TPV KYAUTA FIYE DA AIKI 100

    Nau'in samfurin

    $0

    • 50+

      maki na Silicone Masterbatch

    • 10+

      maki Silicone Foda

    • 10+

      maki na Anti-karce Masterbatch

    • 10+

      maki Babban Bakin Hakora na Anti-abrasion

    • 10+

      maki Si-TPV

    • 8+

      maki Silicone Kakin

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi