• samfurori - banner

Samfura

Yadda za a ƙirƙira tabo mai juriya da taushin taɓawa da buroshin haƙori na lantarki

Si-TPV® 3520-70A Thermoplastic Elastomer shine taɓawa mai laushi, ƙirar ƙirar thermoplastic mai dacewa da fata tare da kyakkyawar haɗin gwiwa zuwa PC, ABS, TPU da makamantan polar substrates. Samfuri ne da aka haɓaka don jujjuyawar siliki na taɓawa akan kayan lantarki da za a iya sawa, na'urorin haɗi don na'urorin lantarki, maƙallan agogo.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samfurin sabis

Bidiyo

Yadda za a ƙirƙira tabo da taushi-taɓawar buroshin hakori na hannun hannu,
lantarki haƙoran haƙora riko iyawa, Silikoni, SILIKE Si-TPV, taushi-taba, Mai jurewa tabo, TPE,

BAYANI

SILIKE Si-TPV® thermoplastic elastomer ne mai ƙwaƙƙwarar ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi mai ƙarfi na silicone na tushen elastomer wanda aka yi ta hanyar fasaha ta musamman mai jituwa don taimakawa siliki roba tarwatsewa a cikin TPU daidai gwargwado azaman 2 ~ 3 micron barbashi ƙarƙashin microscope.Those na musamman kayan haɗa ƙarfi, ƙarfi da abrasion juriya na kowane siliki mai laushi tare da kaddarorin siliki mai laushi tare da kaddarorin siliki mai laushi. jin, hasken UV da juriya na sinadarai waɗanda za'a iya sake yin fa'ida da sake amfani da su a cikin tsarin masana'antu na gargajiya.

Si-TPV® 3520-70A thermoplastic elastomer abu ne mai kyau abrasion da taushi silky ji wanda zai iya m dangantaka zuwa PC, ABS, TPU da irin wannan iyakacin duniya substrates. Samfuri ne da aka haɓaka don jujjuyawar siliki na taɓawa akan kayan lantarki da za a iya sawa, na'urorin haɗi don na'urorin lantarki, maƙallan agogo.

APPLICATIONS

Magani don taushin taɓawa akan gyare-gyare akan wayoyi masu kaifin baki, layukan lantarki masu ɗaukuwa, agogon hannu, madauri, da sauran na'urorin lantarki masu sawa.

ALKUR'ANI MAI GIRMA

Gwaji*

Dukiya

Naúrar

Sakamako

ISO 868

Tauri (15 seconds)

Shore A

71

ISO 1183

Takamaiman Nauyi

-

1.11

ISO 1133

Fihirisar Narkewa 10kg & 190°C

g/10 min

48

ISO 37

MOE (Modulus na elasticity)

MPa

6.4

ISO 37

Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi

MPa

18

ISO 37

Danniya mai ƙarfi @ 100% Tsawaitawa

MPa 2.9

ISO 37

Tsawaitawa a lokacin hutu

% 821
ISO 34 Ƙarfin Hawaye kN/m 55
ISO 815 Saita matsa lamba awa 22 @ 23°C % 29

*ISO: International Standardization Organisation ASTM: Jama'ar Amurka don Gwaji da Kayayyaki

SIFFOFI & AMFANIN

(1) Jin siliki mai laushi

(2) Kyakkyawan juriya

(3) Kyakkyawan haɗin kai zuwa PC, ABS

(4) Super hydrophobic

(5) Juriya

(6) UV barga

 

YADDA AKE AMFANI

• Jagorar Gyaran allura

Lokacin bushewa

2-6 hours

Yanayin bushewa

80-100 ° C

Ciyar da Zazzabi

150-180 ° C

Zazzabi Shiyyar Tsakiya

170-190 ° C

Zazzabi Yankin Gaba

180-200 ° C

Tushen Zazzabi

180-200 ° C

Narke Zazzabi

200°C

Mold Zazzabi

20-40 ° C

Gudun allura

Med

Waɗannan sharuɗɗan tsari na iya bambanta tare da kowane kayan aiki da matakai.

 SakandareGudanarwa

A matsayin kayan aikin thermoplastic, kayan Si-TPV® ana iya sarrafa su na biyu don samfuran talakawa

AlluraYin gyare-gyareMatsi

Matsi na riƙewa ya dogara da ƙima, kauri da wurin ƙofa na samfurin. Ya kamata a saita matsin lamba zuwa ƙaramin ƙima da farko, sannan a hankali ƙara har sai an sami lahani mai alaƙa a cikin samfurin gyare-gyaren allura. Saboda abubuwan roba na kayan, matsa lamba mai yawa na iya haifar da nakasu mai tsanani na ɓangaren ƙofar samfurin.

• Matsin baya

Ana ba da shawarar cewa matsa lamba na baya lokacin da aka dawo da dunƙule ya zama 0.7-1.4Mpa, wanda ba zai tabbatar da daidaituwar narkewar narkewa kawai ba, amma kuma tabbatar da cewa kayan ba su da rauni sosai ta hanyar ƙarfi. Matsakaicin saurin dunƙulewar Si-TPV® shine 100-150rpm don tabbatar da cikakken narkewa da filastik na kayan ba tare da lalata kayan abu ba ta hanyar dumama ƙarfi.

 

KIYAYEWA

Ana ba da shawarar na'urar bushewa mai bushewa don duk bushewa.

Ba a haɗa bayanin amincin samfurin da ake buƙata don amintaccen amfani a cikin wannan takaddar ba. Kafin sarrafa, karanta samfura da takaddun bayanan aminci da alamun kwantena don amintaccen amfani, bayanan haɗari na jiki da lafiya. Ana samun takardar bayanan aminci akan gidan yanar gizon kamfanin silike a siliketech.com, ko daga mai rarrabawa, ko ta hanyar kiran sabis na abokin ciniki na Silike.

RAI DA ARZIKI MAI AMFANI

Kai sufuri a matsayin sinadari mara haɗari. Ajiye a wuri mai sanyi, da iska mai kyau. Halayen asali sun kasance cikakke har tsawon watanni 24 daga ranar samarwa, idan an adana su a cikin shawarar ajiya.

BAYANIN MAULIDI

25KG / jaka, craft takarda jakar da PE ciki jakar.

IYAKA

Ba a gwada wannan samfurin ko wakilcin da ya dace da amfani da magani ko magunguna.

BAYANIN GARANTI IYAKA - Da fatan za a karanta a hankali

Bayanin da ke ƙunshe a ciki ana bayar da shi cikin gaskiya kuma an yi imani da gaske. Koyaya, saboda yanayi da hanyoyin amfani da samfuranmu sun fi ƙarfin ikonmu, bai kamata a yi amfani da wannan bayanin a madadin gwajin abokin ciniki ba don tabbatar da cewa samfuranmu suna da aminci, inganci, kuma masu gamsarwa ga ƙarshen amfani da aka yi niyya. Ba za a ɗauki shawarwarin amfani azaman abubuwan ƙarfafawa don ƙeta kowane haƙƙin mallaka ba.

Electric haƙoran haƙora, da riko rike da aka kullum sanya daga injiniya robobi kamar ABS, PC / ABS, domin ba da damar da button da sauran sassa zuwa kai tsaye tuntuɓar hannu tare da mai kyau hannu ji, da wuya rike da aka kullum encapsulated da taushi roba, na kowa taushi roba ne TPE, TPU ko silicone, cewa m da hannun ji na allura kayayyakin za a iya inganta. Amma, ana amfani da silicone ko wasu manne mai laushi da haɗuwa tare da robobi na injiniya a cikin yanayin haɗin gwiwa, Matakan suna da wuyar gaske, aikin da ba a iya sarrafa shi yana da girma, ci gaba da samarwa yana da wuya a cimma a aikace, kuma a lokacin gwajin gwaji, manne za a iya yin amfani da shi a ƙarƙashin tasirin ruwan haƙori, mouthwash ko fuska tsaftacewa samfurin, cewa mai laushi da manne mai wuya yana da sauƙi ga degum.
Koyaya, ana amfani da SILIKE Si-TPV don gyare-gyaren allura a kan robobin injiniya don abin riƙe da buroshin hakori na lantarki. kuma ana iya ci gaba da samar da samfuran allura.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KYAUTA SILICONE KYAUTA DA SAI-TPV MASU SAMUN SAMUN FIYE DA ARZI 100

    Nau'in samfurin

    $0

    • 50+

      Silicone Masterbatch maki

    • 10+

      Silicone foda

    • 10+

      maki Anti-scratch Masterbatch

    • 10+

      maki Anti-abrasion Masterbatch

    • 10+

      Babban darajar Si-TPV

    • 8+

      Silicone Wax

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana